ระบบบริหารจัดการงานวิทยาลัยอาชีวศึกษากาญจนบุรี
ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ชาย
35

• หญิง
85

รวม
120


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาเอกหรือเทียบเท่า
1

• ประกาศนียบัตรบัณฑิตชั้นสูง
1

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
29

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
61

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
12

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.)
2

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
3

• มัธยมศึกษาตอนต้น
3

• ประถมศึกษา
8


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
1

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
18

• แผนกวิชาการบัญชี
13

• แผนกวิชาการตลาด
8

• แผนกวิชาการเลขานุการ
4

• แผนกวิชาการคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
9

• แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์
1

• แผนกวิชาธุรกิจสถานพยาบาล
1

• แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย
1

• แผนกวิชาการท่องเที่ยว
2

• แผนกวิชาการโรงแรม
3

• แผนกวิชาการคอมพิวเตอร์กราฟฟิค อาร์ต
4

• แผนกวิชาวิจิตรศิลป์
2

• แผนกวิชาธุรกิจคหกรรม
2

• แผนกวิชาธุรกิจค้าปลีก
1

• แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
7

• แผนกวิชาศิลปกรรม
2

• งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
3

• งานประชาสัมพันธ์
4

• งานบุคลากร
5

• งานการเงิน
3

• งานบัญชี
2

• งานพัสดุ
5

• งานอาคารสถานที่
1

• งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
1

• งานวางแผนและงบประมาณ
2

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
4

• งานความร่วมมือ
1

• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
4

• งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
9

• งานปกครอง
6

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
7

• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
3

• งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
2

• งานครูที่ปรึกษา
2

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
9

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
4

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
3

• งานทะเบียน
5

• งานวัดผลและประเมินผล
3

• งานสื่อการเรียนการสอน
4

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
3

• งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)
3

• งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)
3

• งานอาคารสถานที่(คนงาน)
5

• งานอาคารสถานที่(ยาม)
4

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ผู้ดูแลระบบหลัก
3




นายสุคนธ์ เทพหัสดิน ณ อยุธยา
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา





นายชาตรี จำปาศรี
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ



นายวิโรจน์ มั่นคง
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร



นางภัทรภร แก้วศิริ
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา





นายวรรณศักดิ์ ตนุมาตย์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางชนิตา สัตบุตร์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการบัญชี



ดร.จินตนา รวมชมรัตน์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการตลาด



นางสาวสิริพร พัฒนสิน
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการเลขานุการ



นางสาวณธษา สุจิตโต
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางศุภางค์ศรี อ่ำสุดใจ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์



นางสาวสิริชนุตต์ ทองชิว
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาธุรกิจสถานพยาบาล



นางณัชกาญจน์ ศิริเวชช
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย



นางฤดี ตันติวงศ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการท่องเที่ยว



นางธัญนันท์ สาริกุล
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการโรงแรม



นางอุบลรัตน์ แตงโต
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการคอมพิวเตอร์กราฟฟิค อาร์ต



นางสาวสุรีย์ ภัทรพงษาธิต
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาธุรกิจคหกรรม



นางสาววิลาวรรณ น้อยวิจิตร์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาธุรกิจค้าปลีก



นางวรรณี เสนีย์พิชิตชัย
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ





นางสาวน้ำทิพย์ พันธ์ละภะ
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นางเสาวลักษณ์ เมฆแดง
หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์



นางสาวนิพาพรรณ มลศิริ
หัวหน้างาน งานบุคลากร



นางนิศรา ศรีอุ่นศรี
หัวหน้างาน งานการเงิน



นายสมาน สืบนุช
หัวหน้างาน งานบัญชี



นางสาวนพวรรณ นิ่มเดช
หัวหน้างาน งานพัสดุ



นางสาวกิตติ ทองสกุล
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่



นางสาวกันต์กนิษฐ์ บุญชู
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



นางสุประวีณ์ สุ่ยหล้า
หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ



นางสาวศิริขวัญ ศรีทับทิม
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นายพีรชาติ พนมรัตน์
หัวหน้างาน งานความร่วมมือ



นางวันดี ชนะบูรณาศักดิ์
หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



นางสาวสวาท เกิดศิริ
หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ



นางพรวรุณ จงประสิทธิ์
หัวหน้างาน งานปกครอง



นางพัสตร์วริน กาญจนถาวรวิบูล
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาวสุภาพร ยั่งยืน
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นายปัญญา มีศิริ
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา



นางทัศนีย์ อินแสน
หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นายเกียรติพล บุญหล่อ
หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางสุจิตรา สอนจรูญ
หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นางสาวหนึ่งฤทัย ไม่เสื่อมสุข
หัวหน้างาน งานทะเบียน



นายบัญชา บำรุงญาติ
หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล



นายพินิจ สัตบุตร์
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน



นางสาวนารีรัตน์ พันธ์วงศ์
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี





ว่าที่ ร.ต.ไพบูลย์ สอนจรูญ
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางนิดา บำรุงญาติ
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางวนิดา กล่อมจิต
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวอริสรา กลัดชื่น
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางอาฐิตา เรศประดิษฐ์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสายสมร สุขเสวบัณฑิต
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี



นางสาววาสนา ภู่ระหงษ์
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี



นางสาวทัศนีย์ ทอดทิ้ง
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี



นางสาวณัฐนันท์ ม่วงเมือง
ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด



นางสาวปัทมา อุปหาส
ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ



นายศิวะ วิสุทธาจารี
ครูประจำ แผนกวิชาการคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายวิชาญ ศิริเวชช
ครูประจำ แผนกวิชาการคอมพิวเตอร์กราฟฟิค อาร์ต



นางวาสนา ศรีสุขโข
ครูประจำ แผนกวิชาวิจิตรศิลป์



นางอภิวันท์ นิลกุล
ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ



นางสาวสุอาพร เส้งสุข
ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ



นายสัญญลักษณ์ สำรวมจิตต์
ครูประจำ แผนกวิชาศิลปกรรม





นายสาธิต สพานรัตน์
ข้าราชการพลเรือน งานประชาสัมพันธ์





Dr.Anita Somsuay
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



Mr.KHAN Eric
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



Wang Qi
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวโชติรส กัณหรัตน์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



ครูจีน (Wang Qi)
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายอนุวัฒน์ บุญศรี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวจีรยา จงงดงาม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี



นางสาวธนิษฐา ชวดสุวรรณ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการตลาด



นางสาวนวพร รื่นจิต
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการตลาด



นางปรียาภรณ์ เหมพันธ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการเลขานุการ



นางสาวพรนิภา เจริญสุขสุวรรณ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายธนวัฒน์ หงษ์ทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางสาวสินาภรณ์ สุขเรื่อย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการโรงแรม



นางสาวปรียานุช ผลไสว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการโรงแรม



นายปิยะพล พรรณยิ้ม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการคอมพิวเตอร์กราฟฟิค อาร์ต



นางสาวรชา ศรีสุขโข
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการคอมพิวเตอร์กราฟฟิค อาร์ต



นายนิธิพรรณ นาคินทรฺ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ





นางสาวเยาวรัตน์ สมบุญ
ลูกจ้างประจำ งานบุคลากร



นายละหวล ใบรัก
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่(ยาม)





นางรำยอง กันธรรม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นางสาวอรุโณทัย ศรีทอง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นางสาวกรกนก รุ่งเรือง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบุคลากร



นางสาวนาฏยา นวยกระโทก
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการเงิน



นางสาวอัจฉราพรรณ เงินเหรียญ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบัญชี



นางสาวนิชาภา นาคพรหม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



นางสาวเจนจิรา จิตต์หาญ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



นางศิวพร นิ่มเจริญ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวางแผนและงบประมาณ



นายสถิต คูหา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นางสาวชณิดาภา บุญศิริ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานปกครอง



นางสาวดุษฎี เนื่องสกุล
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางสาวนันทนา ธรรมสวัสดิ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน





นางจันทรา สายสุ่ม
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นายอำนาจ หมีแรต
เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นางสาวอารมณ์ สุขกรม
เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



นางสาวพนิตา สกุลณี
เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ



น.ส.โสธิญา อุดมสันติธรรม
เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ



นายจิรายุส คำไพ
เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ



นายยุทธนา โมกหลวง
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นายเฉลิมพร เกษราช
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นางสาวศิรดา ชัยชมภู
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาวนฤมล ทองสุขมาก
เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



นางสาวนิภาวรรณ สอนใจ
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นางสาวนพมาศ สำราญวงษ์
เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นางสาวกาญจนา รอดภัย
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นางสาวมาริตา นาคโสภา
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นายณัฐนันท์ อังศุโชติ
เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน



นางสาวมาศนภา บรรเทาทุกข์
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นายนพดล แสนสิงห์
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)



นายนุชา เรืองสุทธิชน
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)



นายบุญล้อม สง่างาม
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)



นางวิมล แก้วตา
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)



นางสุรัตน์ มหาสังข์
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)



นางยุเรด นุชวงค์
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)



นายวุฒิพงศ์ ปิโย
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่(คนงาน)



นางปัทมา พุกนิลฉาย
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่(คนงาน)



นางพวงเพ็ญ จรเอ้กา
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่(คนงาน)



นายนิวัติ ฉิมเชื้อ
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่(คนงาน)



นายอุดร อำสุวรรณ
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่(คนงาน)



นายสราวุตร์ สินเดรดาษ
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่(ยาม)



นายสุปัญญา สง่างาม
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่(ยาม)



นายวิทยา สินเดรดาษ
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่(ยาม)